![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdY7bJk2KkVOPhN7dXgP-mnzOR0khalf_T6uJg0D_OqhpcekN-LnitbBwh6w-8W_VGdH_tQDqnwsmS8qbX7j1_lnwLkPn2u9XceX3WVGlaRoBWXjS0fJglsMEGKO4c5fZeETttUTkH7QPJmli20Wm0pY2RFPyGuPiCm_R0aaJ464uPYj0VmQueWQtYni4e/w952-h952/thum.jpg)
กรี๊ดกันทั้งสตู! เจมส์จิรายุ หยอดมุขจีบเธอคนนี้ ยอมรับเขาสวยมาก
เป็นอีกหนึ่งละครของช่อง 3 ที่กระเเสมาเเรงสุดๆ สำหรับละครเรื่อง มาตาลดา นำเเสดงโดย เต้ย จรินทร์พร เจมส์ จิรายุ เเละอเเมนด้า ล่าสุด คลิปบางช่วงบางตอนในรายการ 3 เเซ่บ ทั้งสามคนได้มาออกเป็นเเขกรับเชิญเเละหนุ่มกรรชัย (พิธีกร) ได้เเซวเจมส์ที่ชอบเเกล้งอเเมนด้าว่า
หนุ่ม กรรชัย : เขาบอกว่าเจมส์จิเนี่ยชอบไปคุยหยอกล้อกับอเเมนด้าตอนเช้าๆ ตอนเช้าๆมันยังไง
เจมส์ : มันไม่มีช่วงเวลาหรอกครับเราก็เเกล้งเเซวเขา เเกล้งทั้งวัน ชอบเเกล้งเพราะเขาสวยครับ สวยจริงเป็นคนที่เเบบสวยมาก ผมชอบหยอดมุขเช่น ต้องสูงสักกี่เซนเธอถึงจะเห็นเราอยู่ในสายตา
งานนี้ทำเขินทั้งสตูไปเลยจ้าา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi8zMu_E6P2wbrKW1jB9_h8l_XS5ygt0o3s3CfbRhPVv8rd7rDZ1VAj6VmQXf_dBtj8IReNsUXw2nOKfvF7oSe0n5zvmkGnqzF3qi0xLra3zimYIEHyu-afbAdzjaGT17AlODayRq401dphBaumvrl1nMbnZblYqOYtPpaubDc0pJmLoh1AgywNnm80OorG/s1600/1.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjf8xnQFI2icsnWC_Di3TpNXIwPbScOdy7Se5aEDlWtsqJjvKvZySk3bj3BZRDKD6W7PduW1Covv3GLBU4vNmQMc8vRgVXoHjdrKXu3-ge5z8dShtE6fw-aZvjBeWhpA9sqA2n4hVBzO7bQAbB0r90OJVmRfQ4PLqn9oF6Bvv0i9d9YdK7-bPguV72NSaPc/s1600/2.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh4PiZRzYO7dafrnscOqcrF-ubG9ByOySB4vyg9Cqaj1YqV07GEjFQglFsOng7v80G-v05e_qvdT2gBLLLKMtwN94zBDd8QgS6_HQtmyc62qsznl8Hv8wcbMAahECAp6uW6OHO7umawY7fRf3IAPWVhawD3EiDSkmiZqdGN9U3IxTV_5djVe-zBto9zdeHM/s1600/3.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjwIPD_ra7wFGMP-XImULnH_S9i2QO0XRO7gWAfMdvWaAbSUbYIyAa4T0RJU4hN0alo6ADJYlhW8j-_BWIE147xAZ8FfZq3VmzKW76DnuzKYgm1j0s00T8429nKBNbu9MZMHtwgB2wiwm0fhbB2DZr8UKGzuRlYFqlqQSldNwxCw5o9_fHRdZFtRTlSTLj3/s1600/4.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgSbYjsbUQ-9QFp0Qm1lkrW2CYMHsJ-cYm1GUxj5uJsCaLWJrFBLoGDYDmj8a07ungb1ef2YcT3F-Jjc6FmUog23km36lrMb6ue5_a_yFTrcVm7h7rhZnfhvHahgpIhRmqWsXW-JDWc0C0npLE_LT3e_aggkT81E97LoNHmtSJGAtBO0DfFKDsqzPIe1D5z/s1600/5.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0LrWYovUihGtGNaS09ezxHFPYT80X95PzFmgBAKqDt3jN6yAzte832tH51uTGdu60yhWgjzXWP11fLf8usIHeay4zzLk-kBDfux3Gw2rPcgqixegKUiPoyHdWpqH6nzGxIozGhDYA0GhZHuhmpi-XaaXnY__c4qRO2K1MH1vszn5BNmsUk4uqU5auPL_X/s1600/6.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjNLS2ZyN4AcnRTxiu__4P1SRvpGabebVjdiqSrH3NAvXmWN2DYwEdlwCtgu15pSndLZFQhcCMM3w4gUHJe1JOsb4aeGk0tkjMSZAf3ZjH4Q3XAgh62Ta8zOP582YFIVr7xuCsrZJYWjOeSrnx8EcLQkxeQYc0-NPq0Lm0MHTAYmtTkUTMlW_kpv-mE6Q7m/s1600/7.jpeg)